Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    14

Hỏi về chế độ chơi FM2013

Hiện em đang chơi FM13 kiểu classical thấy cũng dễ nhìn.nhưng qua phần FM13 bình thường thì thấy nó đầy đủ hơn.nhưng cái inbox nó thông báo nhiều quá không biết sao cho đc,trong khi em ko biết tiếng anh.em thì không thích xài việt hóa.ai chỉ em cách chỉnh inbox sao cho đỡ rối.
    Xin các pro nói rõ về chế độ FM vs FM classical cho em rõ hơn.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,080

Từ: Hỏi về chế độ chơi FM2013

Muốn lọc tin nhắn thì chọn cái Show Filters --> Filter --> Nó sẽ có 1 danh sách các tin nhắn về các chủ đề như chuyển nhượng, công việc... Muốn ít tin nhắn đi thì bỏ bớt mấy cái Tick không cần thiết đi --> Confirm

FM classic thì các chức năng chơi sẽ được đơn giản hóa đến tối đa (giống như CM ngày xưa) và dành cho những ai không có quá nhiều thời gian để tìm hiểu đầy đủ các chức năng của FM. Tuy nhiên độ chính xác của Tac và trận đấu vẫn được giữ nguyên

Số bài viết
    93

Muốn quản lý những tin được gửi đến cho mình , bạn có thể vào Subscription (trong menu Home) . Tại đây bạn có thể bỏ tick những loại tin mà bạn không cần đến . Sau khi confirm thì các tin theo loại đó sẽ không xuất hiện trong inbox nữa , và ngược lại.
    Ví dụ : bỏ tick Transfer Rumors thì các tin đồn chuyển nhượng sẽ không được gửi cho bạn nữa.

Cách giải quyết tốt nhất là đi học tiếng Anh đi =)

Số bài viết
    130

Mù tiếng anh mà lại chê tiếng Việt , các hạ thiệt là bá đạo. Đang chờ bản Lào hóa hả bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới